Sex za kujitia nyege

Kama umependezwa na hii stori toa maoni yako kama unayo. Menu Home Search. Zifuatazo ni sehemu kuu mbili 2 zenye msisimko katika mwili wa mwanaume:. SEHEMU YA KWANZA: Kwenye KIFUA Kifua ni moja ya sehemu alieumbiwa kila mwanadamu jinsia zote na sehemu hii ya kifua inamfumo wa kuamsha hisia katika mapenzi kwa sehemu tofauti kwa wanawake huleta msisimko odgoda nastupnog predavanja maziwa na kwa upande wa mwanaume ni eneo zima pindi eneo hili likitumiwa ipasavyo kikubwa uwapo ndani na mpenzi wako jitahidi kutumia viganja, vidole na ulimi wako kuvichezesha taratibu kwenye kifua cha mpenzi wako ili kuamsha hisia.

Kwa kufanya hivi utamsisimua mpenzi wako na kumfanya azidi kuhisi raha na itamfanya aweze kufurahia penzi. Hizo ndio sehemu muhimu zenye kuleta hamasa katika mapenzi kwa upande wa wanaume. Ushauri wangu kwa wakina dada wajaribu kuzingatia maeneo haya muhimu na si haya tu yapo mengi ila kubwa zaidi ni haya niliyoyaeleza inakubidi wewe kama mwanamke uweze kutumia ulimi wako na mikono yako katika kuvitembeza kwenye mwili wa mpenzi wako ni vyema ukabaini ni wapi mwenza wako ukimshika anajisikia raha.

Share to:. Post a Comment ijonkzmkrdezign. Subscribe to: Post Comments Atom.Mombasa resident Khadija Mohamed not her real name has seven daughters between two and 12 years old. And she is two months pregnant. She uses the withdrawal method, which she admits is not so effective but leaves her sex drive intact so she can satisfy her husband, who wants more children anyway.

sex za kujitia nyege

Her identity is hidden because her husband, a cleric, did not permit her to speak. More effective methods include oral hormonal pills, intrauterine devices, injectables, implants, male and female condoms. She says her family is not struggling to take care of the seven kids. It is a different tale, however, for Faith Nzisa, who is doing menial jobs to bring up her five children. Though the children are spaced — the firstborn is 17, second 14, third 10, fourth six, and the lastborn two — Nzisa says it is tough to make ends meet.

Her husband is also doing low-grade work, whose income she said is not sufficient. He said.

"Kuma nyege"

There are quite a number of people who traditionally cannot decide anything, unless there is involvement of their husbands or the in-laws. If they opt in, they will do it secretly. A county research shows most Mombasa women control their births modernly, but some are struggling with the side-effects.

It found that 31 per cent of family planning users in the county discontinue the method within 12 months. Deutsche Stiftung Weltbevoelkerung was the leading partner in this research. It found that injectable is the most common Family Planning method among women in Mombasa. Intrauterine device insertion is the least preferred, while the pill is the second most used, followed by implants insertion.

According to Medical News Today, side-effects of pills include intermenstrual spotting, nausea, breast tenderness, headaches and migraine, missed periods and mood changes. Others are decreased libido, vaginal discharge and eye changes. Some pills have also been associated with cancer.

Results for : nyege

Khadija said. Why should I attract cancer in the name of limiting the number of births? Victoria Kahindi, 23, who got her firstborn unplanned, is using pills but says the effects of other methods make her shy away.

She said. So far, only Mombasa, Kilifi, Nandi and Nakuru have these documents. If the goals are achieved, he said, millions of lives will be saved and an improvement in the health and well-being of women, families, and communities recorded.

For Mombasa, the plan is aimed at controlling the population — currently projected at 1.Hot Porn Files 2. Gold Jizz 3. Fuck Moral 4. Home Private Video 5. Full Vintage Porn. Jerk Off Tube 7.

Home Sex News 8. Juicy Teenie Sex 9. Sex Video Funky Sex Tube. Duration -any len- Race any race african american argentinian brazilian british chinese cuban czech dutch egyptian filipina finnish french german greek hawaiian indian indonesian italian japanese korean mexican pakistani polish russian spanish swedish thai turkish. Adults only! By entering this site, you certify that you are 18 years or older and that you have voluntarily come to this site in order to view sexually explicit material.

To leave this website click here All persons depicted herein were at least 18 years of age. Full Vintage Porn 6. Hot busty African preggo gets her trimmed Black repairman can satisfy sexua Live Porn Searches. Fresh Sex Video New xhamster Porn Tube Trip Funky Sex Tube Stream Porn X Hamster. Hard Sex Service Sex Tube Gonzo Fuck Matured Horny Elephant You Sex Tube Your Porn Bus Wild Hard Sex Hog Clips Fresh XXX Tube Mikao ya Kufanya Ngono.

Mikao ya Kufanya Ngono Kifo cha mende 1.

Vyakula 7 vizuri kwa kuongeza nguvu za kiume

Huu ni "mkao" wa kizamani au kilokole kufanya mingine ni dhambi hahhah "Mkao" huu umeboreshwa na unaweza kuufanya katika "pembe" tofauti inategemeana na wepesi wako, Ila hizi pembe mbili nakupa hapa ni maalum kumuwezesha mwanamke afikie kilele.

Kama kawaida lala chali huku miguu imepanuliwa, wakati Jamaa yuko juu yako, kunja sehemu ya magoti kueleke kifuani, kisha egesha miguu yako kwenye mabega yake. Hii itazidisha kina cha uke na kufanya uume uende chini zaidi na "kukandamiza" mwisho wa uke na ukitoka huko unasugua sugu "kipele G" kabla haujatoka kabisha na kulamba kisimi na midomo ya Kuma na hivyo utapata raha katika sehemu zote za uke wako.

Kifo cha mende 2. Mwanamke juu….

Nyege balaa

Mara baada ya kufika sasa ndio anza kumfikiria yeye na hapo ndio anza kumpa mauno, mpe mbele-nyuma, huku na kule, juu-chini huku wakaza mboo yake na misuli ya uke…. Real entry a.

sex za kujitia nyege

Wewe mwanamke ili ufike kileleni basi inakuwa hivi mwanaume analala chali huku kichwa kikiwa juu ya mto ili aweze kuangalia kazi yako. Kumbuka wewe ndio "dereva" hapo kwa hiyo endesha vema kwani ukikosea kidogo tu atakuacha kutokana na anachokiona.

Ukiona haiji haraka basi nyoosha miguu yako bila uume kutoka ukeni na hapo utakuwa umelalia tumbo kwenye mapaja yake na miguu yako inatazama uso wake, panua miguu yako vema kisha mpe "pumps" au mpige tako …. Vilevile unaweza simamia magoti na mikono kama mnyama panua miguu kidogo na Jamaa atapiga magoti nyuma yako na kuingiza uume kwenye uke, unapaswa kujituma kama ni ndani-nje, huku na kuko, mbele- nyuma, kuzunguusha kiuno chaguo ni lako, lakini ukifanya vyote ndio raha zaidi.

Chap-chap 1. Hii inaweza ikafanywa bila kuondoa nguo zote unashusha kidogo hadi magotini "kitu na Box", na hii lazima wote muwe na minyege lundo. Alafu ikiwa wewe ni mfupi itakuwa ni kituko kwani itabidi upande juu ya "kistuli" au upange matofali kama sio kubebwa inategemea mko ktk mazingira gani ili uume uingie vyema na kwenda "kukandamiza" uke wako kwa ndani na wakati wa kutoka basi upitie vema kisimi.

Chap-chap 2. Anataka wewe akili iko kwenye kuosha vyombo n. Mpenzi wako kwa nini umnyime ei? Simama alafu uiname kidogo, pitisha mate kidogo juu ya uke wako alafu ingiza na kidole ili mate hayo yalainishe njia…kisha panua mguu mmoja ili kuuwezesha uume uingie vizuri, ukishaingia rudisha mguu kidogo ili uume "usichomoke", wakati jamaa anakwenda juu-chini mikono yake ichezee kisimi ili kuongeza raha ya mnachokifanya. Ubavu 1 a. Lalia ubavu na ugeukie upande wa pili, jamaa akiwa nyuma yako ataingiza uume ndani ya uke kwa kupitia nyuma, "mkao" huu hufanyika katika mitindo tofauti kama ilivyo kifo cha mende ila huu ni wa kivivu zaidi lakini itakufikisha kunako uhondo.Pole sana, yote juna ni u-magharibi unaotuingia na wengi wetu tukawa tunameza bila kutafuna!

Najua kumwacha rafikiyo haitakuwa rahisi na pengine itakutatiza lakini heri kujikwa dole kuliko kujikwaa ulimi, au nusu shari kuliko shari kamili. Kumbuka mwamamume anapokujamii kwa nyuma hupanua tupu yako ya nyuma kupita kiasi na wakati mwingine ukawa huwezi kujimudu pale unapobanwa na haja kubwa! Kinyesi kinatoka haraka, hata ukitimua mbio kwenda chooni usishangae ukijinyea kabla hujafika!!!

Nimeongea na mashoga wasio wachache wakaniambia inawapa raha ajabu, na nimeongea na wanaume wanaofanya hivyo na wake zao, ushahidi nimepata, na nakushauri ubaki ulivyo, ushikilie msimamo wako badaya ya kujivua utu. Kama wanaume wako wengi hutamkosa mwingine anayekutakia mema, mshawishi wako huyo aachane na fikra zake ukifanikiwa utamshukuru Mwenyezi na kama ikisindikana mwache!

Nakushauri mdogo wangu usithubutu kumkubalia hiyo tabia yake chafu kwani utapata madhara wakati wa kujifungua pindi utakapoamua kuzaa. Kitendo hicho siyo cha siku moja kwani ukishamuonjesha atakusumbua kuwa umpe kila atakapohitaji. Kwa upande wangu mimi naona kuwa mapenzi yake kwako yamepungua ndo maana anaanzisha mambo yasiyofaa. Sidhani kama kweli mtu mzima mwenye busara zako ,uliyelelewa katika maadili ya dini unaweza kufanya jambo hilo.

Fanya maombi ili huyo pepo mchafu aliyemshika aweze kumuachia ili muendelee na mapenzi yenu katika hali ya kawaida. Mdogo wangu, usifanye kosa ukasema ati uumpe mara moja basi, ndiyo itakuwa mchezo wa kila siku. Na ukiona anakudai hivyo jua amekwisha onja mahali. Usimkubalie katu kwani matumizi ya nyuma yana madhara kwa maungo yako. Utaaibika siku ya kujifungua, itafika muda itabidi badala ya kuvaa pads ukeni uweke mkunudni maana utakuwa unatoa maji maji saa zote. Ya nini shida zote hizi ukiacha hiyo ya kutumia tigo ni dhambi hata sodoma na gomora waliadhabiwa kwa hilo?

Kama hataki kwa njia ya kawaida, achana naye si wako wala hakufai kabisa. Mwanaume akikudai tigo jua hakujali, hakupendi wala kukuheshimu, ana kutamani tu! Hao waliotoa coment zao watatu wako sahihi kabisa, NYONGEZA NI HIVI, Ukimpa tu siku ya kwanza, lazima aukuchubue, ukishachubuka utaenda kujisaidia chooni, kinyesi kingine kitakwama kwenye michubuko hiyo, kisha kitasababisha bacteria mkunduni ambao wataotesha vipele vidogo vidogo ambavyo vitakuwa ninawasha washa kiutamu.

Kwa kuwa mkundu utakuwa mkubwa, siku ukitaka kujifungua, ukiambiwa na ma nessi sukuma utakuwa unasukuma sehemu mbili, ukeni na mkunduni, hivyo kusababisha nguvu ya kusukuma mtoto ipungue na hatimaye yatakuwa yanatoka mavi badala ya mtoto, UTAIBIKA BINTI.

Nyie mabinti, kuweni kama wacheza mpira, Wanaziacha timu zao na kuhamia timu nyingine ingawa timu za wali wnazipenada, Unadhani RONALDo alikuwa haipendi manchester, lakini aliiacha, Achana naye, wala haufi, utasikitika kisha utarudi hali ya kawaida.Post a Comment. Nyege si kitu kizuri sana kama tunavyofikiri,wala si jambo la kufanyia mchezo kama ambavyo wengi tunachukulia bali Nyege ni tatizo kama tatizo lingine serious ambalo linatakiwa litafutiwe ufumbuzi ili muhusika apate ahueni.

Nyege hufanya mtu awe na hisia za hali ya juu kuhusu masuala ya mapenzi iwe kufanya au kufanywa hivyo humpa wakati mgumu sana aliyepatwa na nyege hizo kwani inakuwa ngumu kufanya mambo muhimu kwa wakati huo kama vile kazi,kusoma hivyo huwa hatari sana kwa mtu kuendelea na shughuli za kawaida za uzalishaji mali. Kushikwa na nyege hizo ni suala moja na kutafuta suluhu ya nyege hizo ni jambo lingine kwani wengi tumezoea njia moja kuu ya kumaliza nyege ni kufanya ngono ili kuridhisha nafsi na hatimaye kutuliza munkari.

Lakini hiyo ni njia ya kwanza japo inachangamoto zake kwani si kila utakapohisi nyege utapata wa kutiananae. Hivyo zipo njia zingine za kupunguza nyege kama vile punyeto kujitia vidole ukeni mpk ufike kilelenikufanya mazoezi kama vile kukimbia, nk, vile vile waweza kujihusisha na kazi ngumu,kuoga maji ya baridi ambayo hayawezi kuruhusu nyege hizo kuendelea.

Newer Post Older Post. Subscribe to: Post Comments Atom. Popular Posts. Kasi za picha za uchi linazidi kutisha kila kukicha na hizi picha zinasambazwa na wapenzi mara tu wakiachana na kugombana.

Hii ndio ile video iliyokuwa inatafutwa kwa hamu sana na wadau. Video ya lulu akiwa analiwa uroda, ndo tumeipata hivooooooooo. Mtunzi: Cox Dawa Yao Ilipoishia Nilikuwa naongea na yule mdada kwa wasiwasi sana nikajua kuna kitu anakitaka kutoka kwangu sikuwa na Hili limejidhihirisha jana usiku kwenye Baa m Utafiti unaonesha ya kuwa nchi ya India ina wadada ambao inasemekana wanaongoza kwa kuwa na maumbile ya kike makubwa kuliko nchi yoy Powered by Blogger.

Follow this blog.It looks worse when a lady gets ratchet especially when she shows off her thighs, boobs and butt while dancing provocatively in a club because it gives her a bad image and name. However to most of these women, that seems to be the least of their concerns. Sign in. Forgot your password? Get help. Password recovery. Mpasho News. Where is he now! Update on rapper Circuite, famed for hit,…. Intimate WhatsApp messages between Ali Kiba and his side chic.

Ali Kiba showers wife Amina Khalef with praises after being exposed…. All Obama In Kenya. Mask Swag! Photos of MPs in parliament today with covered faces. Redefining beauty! Times Rachel Ruto slayed in these hairstyles.

sex za kujitia nyege

Meet the Naija gospel artiste who made damning allegations about Ruth…. Mungu wape nguvu! Mambo ni digital! Kenyans are now forming new peculiar habits.

Subscribe today!


Thoughts to “Sex za kujitia nyege”

Leave a Comment